Inda za a sami takardar shedar Hi-res na lasifikan kai

labarai

Inda za a sami takardar shedar Hi-res na lasifikan kai

asd (1)

Hi-res Audio babban ma'aunin ƙirar samfuran sauti ne mai inganci wanda JAS (Ƙungiyar Audio ta Japan) da CEA (Ƙungiyar Lantarki ta Mabukaci) suka haɓaka, kuma alama ce mai mahimmanci ta takaddun shaida don manyan na'urorin sauti na ƙarshe. Hi-res ya ba da damar samfuran sauti da bidiyo mai ɗaukar hoto don samun cikakken kewayon da babban ƙarfin bitrate, alamar sabon zamani don samfuran sauti da bidiyo mai ɗaukar hoto. Ƙarin alamun Hi-res zuwa samfurori ba wai kawai yana wakiltar babban ƙwarewa ba ne, amma kuma yana wakiltar amincewa da masana'antu gaba ɗaya dangane da inganci da ingancin sauti.

An san tambarin Hi-res da "Ƙananan Lakabin Zinare" ta hanyar masu amfani da yanar gizo saboda baƙaƙen haruffan sa akan bangon zinare. Yawancin nau'ikan belun kunne na SONY sun wuce takaddun shaida na Hi-res, wanda ke wakiltar cewa aikin sautin nasu ya dace da ƙayyadaddun Hi-res da JEITA (Ƙungiyar Masana'antar Lantarki ta Japan da Masana'antar Fasahar Watsa Labarai) ta saita kuma tana da sauti mai inganci.

Dangane da ka'idodin JEITA, amsawar mitar sauti na analog yana buƙatar isa 40 kHz ko sama, yayin da ƙimar samfurin sauti na dijital yana buƙatar isa 96 kHz/24 bit ko sama.

Don neman takardar shedar Hi-res, masu alamar suna buƙatar fara sanya hannu kan yarjejeniyar sirri tare da JAS kuma su ƙaddamar da bayanan kamfani zuwa JAS don bita kamar yadda ake buƙata. Bayan JAS yayi bitar ainihin bayanan alamar, alamar da JAS sun sanya hannu kan yarjejeniyar izini kuma sun ƙaddamar da bayanan gwajin samfur ga JAS don tabbatarwa. JAS za ta sake duba kayan, kuma idan sun yi kyau, za a ba da daftari ga alamar. Alamar tana biyan kuɗin gudanarwa na farko da kuɗin shekara ta farko don samun haƙƙin amfani da alamar kasuwanci ta Hi-res.

Hi-res Audio Wireless ita ce tambarin sauti mai ƙima mara waya wanda JAS ta ƙaddamar da shi don mayar da martani ga yanayin belun kunne. A halin yanzu, kawai na'urar dikodi mai jiwuwa mara igiyar waya wacce Hi-res Audio Wireless ta gane su ne LDAC da LHDC. Alamu suna buƙatar samun izini daga LDAC ko LHDC kafin neman takardar shedar Hi Res don belun kunne mara waya.

1. Bukatun tantancewa:

SONY ta ƙirƙira jagororin yin amfani da alamar kasuwanci ta Hi-res da rubutu, tana ba da cikakken bayani game da zane-zanen Hi-res da rubutu. Misali, mafi ƙarancin tsayin alamar kasuwanci mai hoto na Hi-res ya kamata ya zama 6mm ko 25 pixels, kuma ya kamata a bar hoton Hi-res babu kowa a kusa da shi.

asd (2)

Takaddun shaida na Hi-res na lasifikan kai

2. Dole ne samfurin ya cika buƙatun:

JAS ta ayyana cewa samfuran da suka dace da Hi-res Audio dole ne su bi ƙayyadaddun bayanai masu zuwa don yin rikodi, kwafi, da tsarin jujjuya sigina.

(1) Ayyukan amsawar makirufo: Yayin yin rikodi, a 40 kHz ko sama

(2) Ayyukan haɓakawa: 40 kHz ko sama

(3) Ayyukan magana da lasifikan kai: 40 kHz ko sama

(1) Tsarin rikodi: Ikon amfani da tsarin 96kHz/24bit ko mafi girma don yin rikodi

(2) I/O (interface): Input don 96kHz/24bit ko mafi girman aikin fitarwa

(3) Ƙaddamarwa: Sake kunna fayiloli a 96kHz/24 bit ko sama (ana buƙatar duka FLAC da WAV)

(Kayan yin rikodi ta atomatik, fayilolin FLAC ko WAV sune mafi ƙarancin buƙata)

(4) Tsarin siginar dijital: sarrafa DSP a 96kHz/24 bit ko sama

(5) Juya D/A: Dijital zuwa sarrafa canjin analog 96 kHz/24 bit ko sama

3. Tsarin aikace-aikacen Hi-res:

Aikace-aikacen Membobin Kasuwancin JAS:

(1) Cika fam ɗin neman aiki

(2) Farashin ( yen Japan )

(3) Hattara

Kamfanonin ketare ba za su iya neman zama membobin JAS kai tsaye ba. Suna buƙatar samun wakili a Japan kuma suyi rajista azaman memba a cikin sunan wakili.

Aikace-aikacen tambarin Hi-res:

(1) Yarjejeniyar Sirri

Masu nema suna buƙatar cika bayanan da suka dace kafin zazzagewa da sanya hannu kan yarjejeniyar sirri

(2) Fayiloli

Mai nema zai karɓi takardu masu zuwa:

Rahoton duba cikakken aiki (form)

Yarjejeniyar lasisi don amfani da tambarin Hi-Res AUDIO

Tambarin Hi-Res AUDIO Sharuɗɗa da sharuɗɗa

Ƙayyadaddun fasaha na Hi-Res AUDIO

Bayanin samfur

Hi-Res AUDIO jagorar amfani da tambarin

(3) Gabatar da takardu

Mai nema yana buƙatar gabatar da waɗannan takaddun:

Rahoton duba cikakken aiki (form)

Yarjejeniyar lasisi don amfani da tambarin Hi-Res AUDIO

Bayanin samfur

Ƙayyadaddun fasaha da bayanan samfurin

(Babu buƙatar ƙaddamar da samfurin gwaji)

(4) Taron Skype

JAS za ta yi taro tare da mai nema ta hanyar Skype.

asd (3)

Hi-Res Audio Wireless

(5) Kudin lasisi

JAS za ta aika da daftari ga mai nema, kuma mai nema yana buƙatar biyan kuɗi masu zuwa:

USD5000 na shekarar kalanda 1

USD850 don gudanarwa ta farko

(6) Hi-res AUDIO logo

Bayan tabbatar da kuɗin aikace-aikacen, mai nema zai karɓi bayanan zazzagewar Hi Res AUDIO

(7) Ƙara sabon aikace-aikacen samfur

Idan akwai sabon tambarin aikace-aikacen samfur, mai nema yana buƙatar ƙaddamar da takaddun masu zuwa:

Bayanin samfur

Ƙayyadaddun fasaha da bayanan samfurin

(8) Sabunta Protocol

JAS za ta aika da waɗannan takardu ga mai nema:

Rahoton duba cikakken aiki (form)

Yarjejeniyar lasisi don amfani da tambarin Hi-Res AUDIO

Tambarin Hi-Res AUDIO Sharuɗɗa da sharuɗɗa

Daftari

Kammala duk matakai (gami da gwajin yarda da samfur) a cikin makonni 4-7

Lab Gwajin BTF, kamfaninmu yana da dakunan gwaje-gwaje masu dacewa da lantarki, ka'idojin aminci Laboratory, Laboratory mitar rediyo mara waya, dakin gwaje-gwaje na baturi, dakin gwaje-gwajen sinadarai, dakin gwaje-gwaje na SAR, dakin gwaje-gwaje na HAC, da sauransu. Mun sami cancanta da izini kamar CMA, CNAS, CPSC, A2LA, VCCI, da dai sauransu. Kamfaninmu yana da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antu, waɗanda za su iya taimaka wa kamfanoni su magance matsalar takaddun shaida na Hi-Res / Hi-Res ta hanyar tsayawa ɗaya. Idan kuna da gwajin da suka dace da buƙatun takaddun shaida, zaku iya tuntuɓar ma'aikatan Gwajin mu kai tsaye don samun cikakkun bayanan farashi da bayanan sake zagayowar!


Lokacin aikawa: Juni-28-2024