Menene gwajin SAR?

labarai

Menene gwajin SAR?

SAR, wanda kuma aka sani da Specific Absorption Rate, yana nufin raƙuman ruwa na lantarki da ake sha ko cinyewa a kowace naúrar nama na ɗan adam. Naúrar ita ce W/Kg ko mw/g. Yana nufin ma'aunin ɗaukar kuzari na jikin ɗan adam lokacin da aka fallasa su zuwa filayen lantarki na mitar rediyo.
Gwajin SAR yana nufin samfuran mara waya tare da eriya tsakanin nisa na 20cm daga jikin mutum. Ana amfani da shi don kare mu daga na'urorin mara waya waɗanda suka wuce ƙimar watsa RF. Ba duk eriyar watsa mara waya ba tsakanin nisa na 20cm daga jikin mutum yana buƙatar gwajin SAR. Kowace ƙasa tana da wata hanyar gwaji mai suna MPE kimantawa, dangane da samfuran da suka cika sharuddan da ke sama amma suna da ƙaramin ƙarfi.

Gwajin BTF Takamaiman Ƙirar Ƙarfafawa (SAR) Gabatarwa-01 (1)
Shirin gwajin SAR da lokacin jagora:
Gwajin SAR ya ƙunshi sassa uku: ingantacciyar ƙungiya, ingantaccen tsarin, da gwajin DUT. Gabaɗaya magana, ma'aikatan tallace-tallace za su kimanta lokacin jagoran gwaji bisa ƙayyadaddun samfur. Da kuma mita. Bugu da ƙari, wajibi ne a yi la'akari da lokacin jagora don rahotannin gwaji da takaddun shaida. Yawancin gwajin da ake buƙata akai-akai, za a buƙaci tsawon lokacin gwaji.
Gano Xinheng yana da kayan gwajin SAR waɗanda zasu iya biyan buƙatun gwaji na abokan ciniki, gami da buƙatun gwajin aikin gaggawa. Bugu da kari, mitar gwaji ta rufe 30MHz-6GHz, kusan rufewa da iya gwada duk samfuran kan kasuwa. Musamman don saurin yaɗa 5G don samfuran Wi-Fi da ƙananan samfuran 136-174MHz a kasuwa, Gwajin Xinheng na iya taimaka wa abokan ciniki yadda ya kamata don magance matsalolin gwaji da takaddun shaida, ba da damar samfuran su shiga kasuwannin duniya cikin sauƙi.

BTF Gwajin LabSpecific Absorption Ratio (SAR) Gabatarwa-01 (3)
Ka'idoji da ka'idoji:
Kasashe da samfura daban-daban suna da buƙatu daban-daban don iyakokin SAR da mitar gwaji.
Table 1: Wayoyin hannu

SAR

Table 2: Interphone

GWAJIN SAR

Tebur3: PC

Gwajin SAR

Iyalin samfur:
Rarraba ta nau'in samfuri, gami da wayoyin hannu, masu magana, allunan, kwamfyutoci, USB, da sauransu;
Rarraba ta nau'in sigina, gami da GSM, WCDMA, CDMA, S-TDMA, 4G (LTE), DECT, BT, WIFI da sauran samfuran 2.4G, samfuran 5G, da sauransu;
Rarraba ta nau'in takaddun shaida, gami da CE, IC, Thailand, Indiya, da sauransu, ƙasashe daban-daban suna da takamaiman buƙatu na SAR daban-daban.
Lab Gwajin BTF cibiyar gwaji ce da Ma'aikatar Ba da Haɗin Kai ta Ƙasar Sin ta Ƙaddamar da Ƙimar Daidaitawa (CNAS), lamba: L17568. Bayan shekaru na ci gaba, BTF yana da dakin gwaje-gwajen dacewa na lantarki, dakin gwaje-gwajen sadarwa mara waya, dakin gwaje-gwaje na SAR, dakin gwaje-gwaje na aminci, dakin gwaje-gwajen aminci, dakin gwajin baturi, gwajin sinadarai da sauran dakunan gwaje-gwaje. Yana da cikakkiyar dacewa ta lantarki, mitar rediyo, amincin samfur, amincin muhalli, nazarin gazawar kayan aiki, ROHS/REACH da sauran damar gwaji. Lab Gwajin BTF yana sanye da ƙwararru kuma cikakkun wuraren gwaji, ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun gwaji da ƙwararrun takaddun shaida, da ikon warware matsaloli daban-daban masu rikitarwa da takaddun shaida. Muna bin ka'idodin jagora na "adalci, rashin son kai, daidaito, da tsauri" kuma muna bin ƙa'idodin TS EN ISO / IEC 17025 gwajin da tsarin kula da dakin gwaje-gwaje don sarrafa kimiyya. Mun himmatu wajen samarwa abokan ciniki sabis mafi inganci. Idan kuna da wasu tambayoyi, da fatan za ku iya tuntuɓar mu a kowane lokaci.

Gwajin BTF Takamaiman Ƙirar Ƙarfafawa (SAR) Gabatarwa-01 (2)


Lokacin aikawa: Fabrairu-19-2024