Hi-Res, wanda kuma aka sani da High Resolution Audio, ba sabon abu bane ga masu sha'awar wayar kai. Manufar Hi-Res audio shine don nuna kyakkyawan ingancin kiɗan da sake haifuwa na sauti na asali, samun ƙwarewa ta hakika na yanayin wasan kwaikwayon raye-raye na ainihin mawaƙi ko mai yin wasan kwaikwayo. Lokacin auna ƙudurin siginar dijital da aka yi rikodin, mafi girman ƙuduri, mafi kyawun hoto. Hakazalika, sauti na dijital shima yana da “ƙudirinsa” saboda siginonin dijital ba za su iya yin rikodin sauti na layi kamar siginar analog ba, kuma suna iya sanya murhun sauti kusa da layi. Kuma Hi-Res kofa ce don ƙididdige matakin maido da layin layi.
Menene Hi-Res Audio:
Hi-Res Audio shine taƙaitaccen bayani don Babban Resolution Audio. Yana da ma'aunin ƙira samfurin sauti mai inganci wanda JAS (Ƙungiyar Audio ta Japan) da CEA (Ƙungiyar Kayan Lantarki ta Mabukaci suka haɓaka). Tambarin Hi-Res Audio a halin yanzu ana amfani da shi ne kawai ta membobin JAS. Amfani da wannan tambarin yana buƙatar izinin JAS kuma za a ba da shi ga kamfanonin membobin CEA ta hanyar yarjejeniyar lasisi tare da JAS don haɓaka samfura, talla, da ayyukan talla.
Tsarin da ƴan kasuwa ke ba da izinin yin amfani da tambarin Hi-Res Audio da tambarin Hi-Res Audio Wireless ana kiransa takardar shaidar Hi-Res a cikin masana'antar. Wannan yana nufin ba kawai alamar takaddun shaida ba ce. Wannan tsarin kiɗa ne wanda ya haɗa da na'urorin sa ido kan albarkatun kiɗa daga ƙungiyar (ciki har da jerin samfura irin su mai tafiya, abin kunne na kunne, belun kunne, lasifika, da sauransu).
Ƙarin samfurori sun sami takardar shedar Hi-Res, kuma takardar shaidar Hi-Res ta zama alamar shaida mai mahimmanci don manyan na'urori masu jiwuwa. CEA da tambarin masu amfani masu izini sun yarda su bi ka'idodin samfur na HRA da buƙatun aiki wanda JAS ta ƙulla. Hi-Res yana ba da damar sauti da bidiyo mai ɗaukar hoto don samun cikakken kewayo da babban ƙarfin bitrate. Ƙarin alamar Hi-Res zuwa samfuran lasifikan kai ba wai kawai yana wakiltar ƙwarewar sauraro mai girma ba, har ma yana wakiltar amincewa da samfuran wayoyin hannu baki ɗaya dangane da inganci da ingancin sauti a cikin masana'antar. Yana ɗaya daga cikin alamomin ko lasifikan kai ya kai ga ƙarshe.
Lab Gwajin BTF, kamfaninmu yana da dakunan gwaje-gwaje masu dacewa da lantarki, ka'idojin aminci Laboratory, Laboratory mitar rediyo mara waya, dakin gwaje-gwaje na baturi, dakin gwaje-gwajen sinadarai, dakin gwaje-gwaje na SAR, dakin gwaje-gwaje na HAC, da sauransu. Mun sami cancanta da izini kamar CMA, CNAS, CPSC, A2LA, VCCI, da dai sauransu. Kamfaninmu yana da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antu, waɗanda za su iya taimaka wa kamfanoni su magance matsalar takaddun shaida na Hi-Res / Hi-Res ta hanyar tsayawa ɗaya. Idan kuna da gwajin da suka dace da buƙatun takaddun shaida, zaku iya tuntuɓar ma'aikatan Gwajin mu kai tsaye don samun cikakkun bayanan farashi da bayanan sake zagayowar!
Gwajin Hi-Res
Lokacin aikawa: Mayu-11-2024