SANARWA Jerin sunayen ɗan takarar SVHC zuwa abubuwa 242

labarai

SANARWA Jerin sunayen ɗan takarar SVHC zuwa abubuwa 242

A ranar 7 ga Nuwamba, 2024, Hukumar Kula da Sinadarai ta Turai (ECHA) ta ba da sanarwar cewa an haɗa triphenyl phosphate (TPP) a hukumance a cikinFarashin SVHCjerin abubuwan ɗan takara. Don haka, adadin abubuwan dan takarar SVHC ya karu zuwa 242. A halin yanzu, jerin abubuwan SVHC sun haɗa da abubuwa na hukuma 242, 1 (resorcinol) abu mai jiran aiki, 6 abubuwan da aka kimanta, da 7 abubuwan da aka nufa.

Bayanin abu:

Sunan abu: Triphenyl phosphate

EC No.:204-112-2

CAS No.:115-86-6

Dalilin shawara: Endocrine rushe kaddarorin (Mataki na 57 (f) - Muhalli) Amfani: Ana amfani da shi azaman mai hana wuta da filastik, galibi don resins, robobin injiniya, roba, da sauransu.

Game da SVHC:

SVHC (Abubuwan da ke da matuƙar damuwa) ƙungiyar Tarayyar Turai REACH ce (Rijista, kimantawa, izini da ƙuntatawa na sinadarai kalma ce a cikin ƙa'idodi waɗanda ke nufin "abun damuwa mai girma).” Ana ɗaukar waɗannan abubuwan suna da mummunan tasiri ko rashin iya jurewa akan lafiyar ɗan adam. ko muhalli, ko kuma yana iya samun tasiri na dogon lokaci da ba za a yarda da shi ba akan lafiyar ɗan adam ko muhalli Dokokin REACH na buƙatar masana'antun da masu shigo da kaya su bayar da rahoton amfani da SVHC a cikin samfuran su Idan maida hankali ya wuce 0.1% ta nauyi kuma jimlar nauyin abin da aka samar a cikin kasuwar EU ya wuce ton 1 a kowace shekara. abu a cikin abu ya wuce 0.1%, dole ne a kammala sanarwar SCIP.

Tunatarwa BTF:

Ana ba da shawarar cewa kamfanoni masu dacewa su bincika amfani da kayan haɗari masu haɗari da wuri-wuri, da rayayye suna ba da amsa ga sabbin abubuwan buƙatun, da samar da samfuran da suka dace. A matsayin ƙungiyar gwaji da takaddun shaida mai cikakken iko na duniya, BTF Testing Chemistry Laboratory yana da cikakkiyar damar gwaji don abubuwan SVHC kuma yana iya samar da gwajin tsayawa ɗaya da sabis na takaddun shaida kamar REACH SVHC, RoHS, FCM, takaddun shaida na CPC na wasan yara, da sauransu, yana taimaka wa abokan ciniki yadda yakamata. a cikin rayayye ba da amsa ga ƙa'idodin da suka dace da taimaka musu samar da samfuran dacewa da aminci!

图片7

Farashin SVHC

 


Lokacin aikawa: Nov-11-2024