Labarai

labarai

Labarai

  • Menene ma'anar takardar shedar CE?

    Menene ma'anar takardar shedar CE?

    Takaddun shaida CE 1. Menene takaddun CE? Takaddun shaida na CE shine "babban buƙatu" wanda ya ƙunshi ainihin umarnin Turai. A cikin Kudirin Tarayyar Turai a ranar 7 ga Mayu, 1985 (85/C136...
    Kara karantawa
  • Menene takardar shedar FCC?

    Menene takardar shedar FCC?

    Takaddun shaida na FCC ① Matsayin takaddun shaida na FCC shine tabbatar da cewa na'urorin lantarki ba su tsoma baki tare da wasu na'urori ba yayin amfani, tabbatar da amincin jama'a da bukatu. ② Manufar FCC: FCC, kuma sani ...
    Kara karantawa
  • Menene takaddun shaida na Hi-Res?

    Menene takaddun shaida na Hi-Res?

    Takaddun shaida na Hi-Res Hi-Res, wanda kuma aka sani da High Resolution Audio, ba sabon abu bane ga masu sha'awar wayar kai. Manufar Hi-Res audio shine don nuna kyakkyawan ingancin kiɗan da haɓakar sautin asali, samun ƙwarewar gaske ta li...
    Kara karantawa
  • ASTM F963-23 ƙa'idodin wasan wasan tilas sun fara aiki

    ASTM F963-23 ƙa'idodin wasan wasan tilas sun fara aiki

    Takaddun shaida na ASTM A ranar 18 ga Janairu, 2024, CPSC a Amurka ta amince da ASTM F963-23 a matsayin mizanin abin wasan yara na tilas a ƙarƙashin 16 CFR 1250 Dokokin Tsaro na Toy, mai aiki da Afrilu 20, 2024. Babban sabuntawa na ASTM F963-23 sune kamar haka : 1. Karfe masu nauyi a cikin sub...
    Kara karantawa
  • CPSC a Amurka ta saki da aiwatar da shirin eFiling don takaddun yarda

    CPSC a Amurka ta saki da aiwatar da shirin eFiling don takaddun yarda

    Hukumar Tsaron Samfuran Mabukaci (CPSC) a cikin Amurka ta ba da ƙarin sanarwa (SNPR) tana ba da shawarar yin ƙa'ida don sake duba takardar shaidar yarda da 16 CFR 1110. SNPR yana ba da shawarar daidaita ƙa'idodin takaddun shaida tare da sauran CPSCs game da gwaji da takaddun shaida...
    Kara karantawa
  • A ranar 29 ga Afrilu, 2024, Dokar Tsaro ta Intanet ta UK ta fara aiki kuma ta zama tilas

    A ranar 29 ga Afrilu, 2024, Dokar Tsaro ta Intanet ta UK ta fara aiki kuma ta zama tilas

    An fara daga Afrilu 29, 2024, Burtaniya na gab da aiwatar da Dokar PSTI ta Cybersecurity: Dangane da Dokar Kariyar Kayayyakin Samfura da Sadarwar Sadarwar 2023 wanda Burtaniya ta bayar a ranar 29 ga Afrilu, 2023, Burtaniya za ta fara aiwatar da bukatun tsaro na hanyar sadarwa don haɗawa. .
    Kara karantawa
  • A ranar 20 ga Afrilu, 2024, ƙa'idar ASTM F963-23 ta tilas a Amurka ta fara aiki!

    A ranar 20 ga Afrilu, 2024, ƙa'idar ASTM F963-23 ta tilas a Amurka ta fara aiki!

    A ranar 18 ga Janairu, 2024, Hukumar Kare Samfuran Masu Amfani (CPSC) a Amurka ta amince da ASTM F963-23 a matsayin mizanin abin wasan yara na tilas a ƙarƙashin 16 CFR 1250 Dokokin Tsaro na Wasan Wasa, mai tasiri a Afrilu 20, 2024. Babban sabuntawa na ASTM F963- 23 sune kamar haka: 1. Babban haduwa...
    Kara karantawa
  • Sabunta Tsarin Tsarin GCC don Kasashe Bakwai na Gulf

    Sabunta Tsarin Tsarin GCC don Kasashe Bakwai na Gulf

    Kwanan nan, an sabunta nau'ikan daidaitattun nau'ikan GCC na ƙasashen Gulf guda bakwai, kuma ana buƙatar sabunta takaddun shaida masu dacewa a cikin lokacin ingancin su kafin lokacin tilastawa ya fara don guje wa haɗarin fitarwa. Duba Daidaita Daidaitaccen GCC...
    Kara karantawa
  • Indonesiya ta fitar da sabbin ka'idojin takaddun shaida na SDPPI guda uku

    Indonesiya ta fitar da sabbin ka'idojin takaddun shaida na SDPPI guda uku

    A ƙarshen Maris 2024, SDPPI ta Indonesiya ta ba da sabbin dokoki da yawa waɗanda za su kawo canje-canje ga ƙa'idodin takaddun shaida na SDPPI. Da fatan za a sake duba taƙaice na kowace sabuwar ƙa'ida a ƙasa. 1.PERMEN KOMINFO NO 3 TAHUN 2024 Wannan ƙa'idar ita ce ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai ...
    Kara karantawa
  • Indonesiya na buƙatar gwajin gida na wayoyin hannu da kwamfutar hannu

    Indonesiya na buƙatar gwajin gida na wayoyin hannu da kwamfutar hannu

    Babban Darakta Janar na Sadarwa da Albarkatun Bayanai da Kayan Aiki (SDPPI) a baya sun raba takamaiman jadawalin gwajin sha (SAR) a cikin watan Agusta 2023. A ranar 7 ga Maris, 2024, Ma'aikatar Sadarwa da Watsa Labarai ta Indonesia ta ba Kepmen KOMINF ...
    Kara karantawa
  • California ta ƙara hani akan PFAS da abubuwan bisphenol

    California ta ƙara hani akan PFAS da abubuwan bisphenol

    Kwanan nan, California ta ba da Bill SB 1266 na Majalisar Dattijai, yana gyara wasu buƙatu don amincin samfur a cikin Dokar Kiwon Lafiya da Tsaro ta California (Sashe 108940, 108941 da 108942). Wannan sabuntawa ya hana nau'ikan samfuran yara guda biyu masu ɗauke da bisphenol, perfluorocarbons, ...
    Kara karantawa
  • EU za ta ƙara ƙarfafa iyakar HDCDD

    EU za ta ƙara ƙarfafa iyakar HDCDD

    A ranar 21 ga Maris, 2024, Hukumar Tarayyar Turai ta zartar da daftarin da aka sabunta na Dokokin POPs (EU) 2019/1021 akan hexabromocyclododecane (HBCDD), wanda ya ƙudura don ƙarfafa ƙarancin gurɓataccen ƙwayar cuta (UTC) na HBCDD daga 100mg/kg zuwa 75mg/kg. . Mataki na gaba shine don ...
    Kara karantawa