FCC na buƙatar cewa daga Disamba 5, 2023, tashar da ke riƙe da hannu dole ne ta cika ma'aunin ANSI C63.19-2019 (HAC 2019).
Ma'aunin yana ƙara buƙatun gwajin sarrafa ƙara, kuma FCC ta ba ATIS 'buƙatar keɓancewar sashi daga gwajin sarrafa ƙara don ba da damar tasha ta hannu ta wuce takaddun shaida na HAC ta hanyar rage ɓangaren gwajin sarrafa ƙara.
FCC-ID rajista
Bukatun gwajin fasaha don gyara ribar tattaunawa, murdiya, da gwaje-gwajen amsa mitar na KDB 285076 D04 sarrafa ƙarar ƙarar ƙarƙashin yanayin keɓance DA 23-914
1.Bisa ga keɓancewa, kawai CMRS Narrowband da CMRS Wideband code codes ana buƙatar don biyan buƙatun sarrafa ƙarar ma'aunin Ikon ƙarar TIA 5050-2018:
1) Gwaji don amfani da ƙarfin 2N
Don gwaje-gwajen da suka shafi sojojin 2N, sabis na murya da makada masu aiki don duk na'urorin hannu da aka haɗa da saitunan sarrafa ƙarar kunkuntar bandeji ɗaya da lambar murya mai faɗi guda ɗaya a cikin mahaɗar iska ta amfani da rabon encoder wanda mai nema ya zaɓa dole ne ya sami aƙalla riba guda ɗaya≥ 6dB ku.
2) Gwaji don amfani da ƙarfin 8N
Don gwaje-gwajen da suka shafi sojojin 8N, sabis na murya da makada masu aiki don duk na'urorin hannu da aka haɗa da saitunan sarrafa ƙarar kunkuntar bandeji ɗaya da lambar murya mai faɗi guda ɗaya a cikin mahaɗar iska ta amfani da rabon encoder wanda mai nema ya zaɓa dole ne ya sami aƙalla riba guda ɗaya≥ 6dB
1.Don sauran codecs masu jiwuwa ba a kimanta su ba a cikin 2), murdiya liyafar, aikin amo, da mitar liyafar mai jiwuwa a cikin TIA 5050-2018 kuma ba a buƙata ba, amma waɗannan codecs na sauti suna buƙatar kimanta ƙimar zaman fiye da 6dB a 2N kuma Jihohin 8N don duk sabis na murya, makada masu aiki da mu'amalar iska na tashar mara waya.
Wasu buƙatun takaddun shaida
1. Alamar marufi za ta bi ka'idodin 47 CFR Sashe na 20.19 (f) (1) kuma ya nuna ainihin ribar zaman da aka samu a ƙarƙashin ka'idodin keɓancewa na codec da aka karɓa a cikin 1) da 2) a sama da 2N da 8N da aka yi amfani da su.
2.In ban da buƙatun da aka ambata a cikin 1) da 2) a sama, duk sabis na murya, codec, ƙungiyoyi masu aiki, da musaya na iska waɗanda suka cancanci keɓewar HAC dole ne su bi 2019 ANSI Standard Sashe 4 WD RF Tsangwama, Sashe na 6 WD T- Gwajin siginar coil.
3.Bayan Disamba 5, 2023, tashoshi na hannu dole ne a sami ƙwararrun sharuɗɗan keɓancewa ko kuma su cika mizanin 2019 ANSI da ma'aunin sarrafa ƙarar TIA 5050. Bayan wa'adin wa'adin ya kare, idan hukumar ba ta dau wani mataki na gaba ba, za a yi la'akari da tashoshi na hannu sun dace da buƙatun dacewa na taimakon ji idan sun cika cikakken ma'aunin ANSI na 2019 da ma'aunin sarrafa ƙarar TIA 5050 mai alaƙa.
Sharuɗɗan keɓancewa sun ƙare shekaru biyu bayan ranar fitowar odar keɓancewa DA 23-914, kuma tashoshi na hannu da aka samu a ƙarƙashin wannan yanayin za a keɓe su azaman taimakon jin dacewa.
1.Don tabbatar da yarda da shi a cikin rahoton gwaji, tashar tashoshi na hannu na iya komawa zuwa hanyar gwaji mai sauƙi mai sauƙi bisa ga ƙwarewa don rage adadin gwaji.
2.Tunda ba duk codecs da ke goyan bayan na'urar ba dole ne su cika abubuwan da ake buƙata, ba kome ba ko waɗannan codecs sun cika buƙatun ko kuma samun riba na zaman yana buƙatar kimantawa akan keɓewa, rahoton gwajin ya kamata ya ƙunshi jerin duk codecs da goyan bayan. na'urar.
Farashin takardar shedar FCC
Lab Gwajin BTF, kamfaninmu yana da dakunan gwaje-gwaje masu dacewa da lantarki, ka'idojin aminci Laboratory, Laboratory mitar rediyo mara waya, dakin gwaje-gwaje na baturi, dakin gwaje-gwajen sinadarai, dakin gwaje-gwaje na SAR, dakin gwaje-gwaje na HAC, da sauransu. Mun sami cancanta da izini kamar CMA, CNAS, CPSC, A2LA, VCCI, da dai sauransu. Kamfaninmu yana da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun injiniyoyi, waɗanda za su iya taimaka wa kamfanoni su magance matsalar. Idan kuna da gwajin da suka dace da buƙatun takaddun shaida, zaku iya tuntuɓar ma'aikatan Gwajin mu kai tsaye don samun cikakkun bayanan farashi da bayanan sake zagayowar!
Lokacin aikawa: Yuni-06-2024