Gabatarwa BTF Testing Lab Specific Absorption Ratio (SAR).

SAR/HAC

Gabatarwa BTF Testing Lab Specific Absorption Ratio (SAR).

taƙaitaccen bayanin:

Specific Absorption Ratio (SAR) yana nufin makamashin hasken wuta na lantarki wanda adadin kwayoyin halitta ke sha a kowane lokaci. A duniya, ƙimar SAR yawanci ana amfani da ita don auna tasirin zafi na tasha. Matsakaicin adadin sha na musamman, wanda aka ƙididdige akan kowane lokaci na mintuna 6, shine adadin makamashin hasken wuta na lantarki (watts) da ake sha a cikin kilogiram na jikin ɗan adam. Ɗaukar radiation na wayar hannu a matsayin misali, SAR yana nufin rabon radiyo da taushin kyallen kai ke sha. Ƙarƙashin ƙimar SAR, ƙarancin hasken da kwakwalwa ke ɗauka. Koyaya, wannan baya nufin cewa matakin SAR yana da alaƙa kai tsaye da lafiyar masu amfani da wayar hannu. . A ma'anar layman, takamaiman adadin sha shine ma'auni na tasirin hasken wayar hannu akan jikin ɗan adam. A halin yanzu, akwai ma'auni na duniya guda biyu, ɗaya shine ƙa'idodin Turai 2w/kg, ɗayan kuma shine ma'aunin Amurka 1.6w/kg. Ƙayyadaddun ma'anar ita ce, ɗaukar mintuna 6 a matsayin lokacin, makamashin hasken wuta na lantarki da kowane kilogiram na jikin ɗan adam ke sha ba zai wuce watt 2 ba.

BTF ta yi nasarar gabatar da tsarin gwajin MVG (tsohon SATIMO) SAR, wanda aka inganta shi bisa tsarin SAR na asali kuma ya dace da sabbin ka'idoji da ka'idojin kasa da kasa na gaba. Tsarin gwajin SAR yana da halayen saurin gwaji da kwanciyar hankali na kayan aiki. Hakanan shine tsarin gwajin SAR da aka fi amfani da shi kuma sananne a cikin dakunan gwaje-gwaje na duniya. Tsarin na iya yin gwajin SAR don GSM, WCDMA, CDMA, Walkie-talkie, LTE da samfuran WLAN.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

An cika sharuddan da ke biyo baya

● YD/T 1644

TS EN 50360

TS EN 50566

Takardar bayanai:IEC62209

● IEEE Std 1528

FCC OET Bulletin 65

● ARIB STD-T56

● AS / NZS 2772.1; 62311; RSS-102

da sauran buƙatun gwajin SAR na ƙasa da yawa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana